DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Nani Ana Muhogo wa Jang'ombe Mkubwa Kuliko Yote Hapa Rahatupu?

Thursday, February 23, 2012

Nancy: Ni Mke wa Mtu. Naomba Usiweke E-Mail Yangu. Nitauliwa !!!

Kutomba wake za watu ni hatari sana mdau. Ni kweli utakuja kuuliwa. Acha kabisa !!!

21 comments:

  1. Daaaa, mke wa mtu siyo kaka! utakuja kuadhirika bure! Mbona warembo wako kibao mtaani, au ushazowea vya kunyonga! Tena unapiga kavu kabisa, daaaa! haijakaa poa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ushauri mzuri Ba Mdogo. Ndo maana hata mimi nimeshaapa kwamba KAMWE sitakaa nilale na mume wa mtu. Ni hatari sana, na hii ndo ilinifanya niachane na upuuzi wa kuajiriwa na kulazimishwa na kutombwa na vibosi vibabu.

      Huyu mdau siku zake zinahesabika ingawa sasa anajidai kuwa mjanja. Halafu hata kondomu hajavaa.

      Hata huyu mwanamke naye ni bomu tu....Utakubali kutombwa na mwanaume wa nje bila kondomu?

      Delete
    2. huyo mwanamke hajakosea chochote kwani raha hizo hazipati ndani ya ndoa,tuulizeni sisi unaweza ukakaa mwaka mzima bila kutombwa na kukojoa ila mtu anakuja anamwaga tu mbegu zake anaondoka.hiyo anafanya mara moja kwa hata miaka miwili lakini kwa umakini na utamu wa hali ya juu!

      Delete
  2. Hahahahaha kaka ukikumbuka maneno haya nazania yatasaidia kuacha 'MKE WA MTU NI SUMU' sasa endelea ujiue...lakini zaidi nazani hata elimu ya ukimwi huna. Achaaaa kabisa Bamdogo kasema mbona warembo kibao tena sasa hivi mwanaume ndo anagombaniwa....Akili kumkichwa ukizubaa utaachwa feli...unapajua?!!!

    ReplyDelete
  3. Sungura pori wapo kibao. wewe unaenda kuiba kondoo zizini?

    ReplyDelete
  4. ebwana mbona mkewamtu mchungu kaka,waarabu wana msemo wao wasema kamaa tadinu ,tudanu,yaani unavyofanza wawenzio nawe utakuja fanyiwa ,patamu hapo ila pia pachungu kaka ,sio mtindo huo kwani mbona ma single ladies kibao nje

    ReplyDelete
  5. Ataliwa tigo huyo nyie sikilizieni baada muda.

    ReplyDelete
  6. kaka kama na ww umeoa basi mkeo pia kuna mjanja wake. sasa subiri ifike ile siku ya kugeuzwa mwanamke uone raha ya mke wa mtu. Acha kabisa habari hiyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani hata mimi ni mke wa mtu na nina tombana vizuri sana nje ya ndoa kuliko kwa mume wangu,nikitaka kukojoleshwa nina mtu wangu wa kunipa vitu.kama mnavyuojua yena wanaume wa kibongo wako rafu kidogo hasa akishakuweka ndani,kutombwa nje kutamu bwana.

      Delete
    2. wewe mumeo huyo mzembe sana jaribu kumwambia akutombe kama zamani mpka ukakolea akakuoa, mbona mie mke wangu ndo namkojolesha mpk anakikmbia kitanda coz anachoka sana maana kila nikitombana nae lazima akojoe kuanzia nne hata kama mie nimekojoa viwili tu. hebu jaribu kumwambia akishndwa jiachie huko nje ila mpime afya pia heshima kwa mumeo iwe kama ndo mumeona dharau kisa kuna anaye kutomba vizuri humpunguzia mzuka wa kukutomba vizuri na mnaweza vunja hata ndoa na nina uhakika huyo anaye kutomba ukiachika hawezi kukuoa ane atakukimbia coz ashajua wewe mzee wa kazi za nje, kuwa makini wangu.mimi kama mwanaume hakuna kinachoniuma kama kutombewa. Baraka80@ymail.com

      Delete
  7. Yaap umenena vyema mama, hakuna raha kama kutomba MKE wa mtu, mi mwenyewe nimeoa ila raha ninayoipata kwa kutomba wake za watu haielezeki, japo ni sumu ila ni tamu. Kwanza MKE wangu hata umwambie vipi hataki kunyonya MBOO wakati nje ya ndoa wake za watu wananyonya hadi pumbu, ddaah yani hapa naandika ila mboo inadinda hadi nalowa, MKE wa mtu mtaamu bwana

    ReplyDelete
  8. december 19 nicheki kwenye this email douglasfargo639@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. We sema mke wa mtu mtamu ngoja siku wanaume waje kukutoa bikla yako ya mkundu ndo utaona utamu wake.

      Delete
  9. usikute huyu jamaa nae watu wanamfiria mkewe kwani muosha huwa anaoshewa kaka warembo wako wengi saana achaa utakufa je umesahau ya tmk

    ReplyDelete
  10. JAMANI WADAU,AKINA DADA,NINA HAMU SANA YA KUMTOMBA MWANAMKE MWENYE KISIMI KIKUBWA SANA KIREFU,KWAKWELI SIJAWAHI NA NINA HAMU SANA KUMPATA MWANAMKE MWENYE KISIMI KIREFU KAMA CHA HUYO MDADA HAPO KWENYE PICHA AU ZAIDI YA HUYO,NITAFURAHI SANA NIKIMPATA. rahjoo2000@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Katafute machangu kibao, kila utakaemwona ipekue kuma yake kwanza

      Delete
  11. kutombwa nje kunanoga sana kwani wanaume wa ndoa hawajui kumkojolesha mke pindi anapomuoa,hivyo inabidi uwe na wa kukutomba upate raha ili usigombane na mumeo.mboo ya nje tamu sana asikudanganye mtu.mume wangu ananikojolesha mara moja kwa miaka hata miwili sasa utaishije bila kutombwa na kukojoa?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Angalia tu usinogewe ukavuja ndoa yako, nina uhakika mtu kama wewe nikikutomba utamsahau mumeo. jaribu kumwambia mumeo unachomiss nna imani alikua anakutomba vzuri labda majukumu yamemtinga nasema hvo coz hata mie ishanitokea nilipojua nagawa dose mwenyewe akipigiwa simu anajibu sitaki mburura na mfyuuuuuu nyingi coz now anapata dose kamili.Asikudanganye mtu mwanamke lazima apate kitombo kizuri then shopping, mtoe out, kuweni more of best friends sio wanandoa tu, ongeeni yote kwa uhuru, nendeni sehemu nzuri hotel au lodge classic mara moja moja... hapo romance dakka 2 tu kuma imeloa na unadai mboo ubunifu muhimu sana lazima mkeo/gf akojoe mpk amalize kuma ibaki kavu yaaani wanaume wote wataonekana kama kaka zake.kwahio dada sijui mama heshima kwa mumeo ndo mpango pia umwambie unachomiss akishindwa pima afya na hicho kidumu chako sio mnatombana na kufirana huko then unaleta ugonjwa ndani hio sio ishu wangu. Baraka80@ymail.com

      Delete
    2. huyu bwana wangu wa nje nimetombana nae kwa miaka kumi sasa tangu nilipoanza nae baada ya miaka nane ya ndoa.

      Delete
    3. Its true cha kuiba kitamu

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!