DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, June 11, 2012

Nawaomba Msome Hii Taarifa: Karibuni Rasmi Rahatupu2.Blogspot.Com na Maishamatamu.Blogspot.Com (Imeshapitwa na Muda Tayari Ila Bado Ina Taarifa Muhimu Hasa kwa Hapo Baadaye)


Wadau;

Inavyoonekana Rahatupu.Blogspot.Com imepigwa dafrau. Google wameniambia kuwa wanaiangalia kwanza na kwamba watanipa taarifa baadaye kama wataifungua ama la. Ni watu wamepeleka malalamiko kule kwamba eti tunadhalilisha watu. Hili si kweli. Mimi na Mr. Husband tumejaribu sana kuwa wastaarabu kwa kuficha sura za watu na hata kuondoa picha za wadau ambao walituomba tufanye hivyo. Ni hapa mwishoni tu nilipofanya kosa la kumwachia Mpigania Freedom ndiyo kidogo mambo yaliharibika. Watu hata ustaarabu hawauwezi. Pengine lilikuwa kosa hata kwetu kuwa wastaarabu namna ile.

Kama nilivyosema tangu mwanzo mimi simwogopi mtu na huwa sipendi kuonewa wala kuingiliwaingiliwa katika maisha yangu. Japo nilikuwa nimepanga kumwachia Mr. Husband usukani na kuachana na mambo haya ya blogu za kikubwa, wakware hawa waliochoma moto Google wamewasha tena moto moyoni mwangu. Huwa sikubali kushindwa.

Kwa hali hiyo napenda kuwaambia kuwa Hata kama rahatupu.blogspot.com original haitarudi, tayari kuna dadake anayeitwa rahatupu2.blogspot.com. Dada huyu tayari yuko hewani akiwa na kila kitu kilichokuwa katika rahatupu.blogpot.com. Wachochezi wale na walie tu !!!

Na kuanzia sasa:

(1) Kila blog watakayonichomea moto eti niifunge basi nitafungua zingine tatu. Tayari kuna rahatupu2 na zingine mbili zimetegeshea tu zikisubiri. Blog hizi za kikubwa hazitakaa zife kamwe kwani kutombana ni mojawapo ya mahitaji yetu muhimu kabisa kama wanyama! Kujaribu kuziua kwa njia ya kuzizushia maneno ya kipuuzi haitasaidia kitu.

(2) Hata maishamatamu.blogspot.com tumeamua kuifufua kama ilivyokuwa mwanzo kwani Blandina amesharudi kutoka masomoni. Nayo kwa sasa iko hewani tayari. Dada zake wawili (maishamatamu2.blogspot.com na maishamatamu3.blogspot.com) wako hai na wamesubirisha tu likitokea tatizo basi wanaingia mzigoni. Na wote hawa wana log-in tofauti tofauti !!!

Kwa wanablog wenzangu (Utamu wa Ngoma na wengineo):

(1) Jengeni tabia ya kuhifadhi blog zenu mara kwa mara (nendeni kwenye settings halafu export blog). Hii inakupa code nzima ya blog yako ikiwa katika.xml na hata uliyonayo ikifungwa basi unafungua nyingine halafu unakwenda settings, import blog, una-download file lako uliloli-save mwanzoni na mara moja unakuwa na blog yako ile ile. Naamini hata Mzee wa Supu angekuwa na faili lake katika .xml angekuwa ameshafungua Mzee wa Supu namba mbili tayari. Tusiwaruhusu hawa watu wanaoona kuwa blogu hizi za kikubwa ndiyo adui nambari wani anayepaswa kupigwa vita watunyime uhondo. Wanafiki wakubwa hawa.

(2) Ni hatari sana kuruhusu watu usiowajua kuwa "authors" wa blogs. Mimi huyu Mpigania Freedom alikuwa amenibembeleza sana tena kwa muda mrefu akidai kuwa ana materials kibao. Kumbe hakuwa na nia njema na within a week karibu blog hii ife. Naamini ndiye amechangia kuwasha moto kule Google kwa kupeleka ombi la blogu kufungwa baada ya kushindwa kui-delete moja kwa moja. Ningekuwa sijaweka kizingiti hicho angeweza kuifuta rahatupu moja kwa moja. Tuwe waangalifu sana.

(3) Mwisho: Protokali za rahatupu2.blogspot.com zitabakia kuwa zile zile - Hakuna kudhalilishana! Kwa tunaopenda haya mambo ya kikubwa, we have to fight. Kila mtu na maisha yake na hakuna anayepaswa kuamua maisha ya mwingine yaweje kwani hakuna aliye mtakatifu kati yetu.

Mr. Husband, itabidi niku-ivite tena kuwa author wa rahatupu2.blogspot.com kwani baada ya import mafaili wewe haumo. Ndiyo maana post zote - hata zile zako na za yule mwehu Mpigania Freedom zinaonyesha kuwa nimeziandika mimi. Nisamehe kwa yaliyotokea na natumaini utaendelea kuniunga mkono. Usikate tamaa braza pamoja na Mrs....Nawapenda !!!

9 comments:

  1. Shaka ondoa Nancy....tuko pamoja!!!.Nasubiria invite yako!!

    ReplyDelete
  2. simply unstoppable!!

    tishaaa


    COX

    ReplyDelete
  3. Invitation mitikisa bana,
    yaani zote umezipiga nt viewed mpaka uwe invited?
    Pliz naomba invitation

    ReplyDelete
  4. kip it up mitisa hawakuwezi hao wezi...

    ReplyDelete
  5. wape vidonge vyao wamezidiii...kazi nzuri mdada ila blog haifunguki mpaka uwe invited nsaidie kwa hilo

    ReplyDelete
  6. Ok, now i get the picture....

    Ero sensei

    ReplyDelete
  7. washindwe wanafiki hao

    ReplyDelete
  8. kuma makeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!