TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday

Wataalamu Hapa Mnasemaje ???

14 comments:

  1. stanch08:11

    Mtoto msafi unapiga ulimi bila kujiuliza,siyo wakwetu wakiswahili

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona unatukandia sisi Waswahili? Ina maana wanawake wote wa Kiswahili ni wachafu?

      Unajua hata wazungu ni wachafu sana? Kwa taarifa yako ni kwamba huwa hawatumii maji pamoja na kwamba katika vyoo vyao vyote kuna maji. Ni toilet paper tu. Na mkundu kwa toilet paper tu lazima utabaki na mavi.

      Huyu mzungu aliyekubabaisha hapa ni porn star huyu na si ajabu hapa hajala kwa siku tatu ili kujiandaa kwenda kwenye scene ya kupigwa tigo. Halafu wewe unamsifia na kutukandia sisi. Siyo vizuri bana kukandia kilicho chako. Kama huyo demu wako ni mchafu mfundishe kujiosha mara kwa mara kwa maji ya uvuguvugu na kutumia majani fulani hivi....Mkundu utang'ara huo mpaka utashangaa !!!

      Delete
    2. treasurer23:06

      Nancy plse, ebu naomba hints japo kiduchu tu kuhusu hayo majani ya kupolish tigo!!

      Delete
    3. Anonymous13:02

      Usitegemee Nancy akujibu kuhusu hayo majani maana siku hizi kawa mchoyo huyooo we acha tu!!!

      Delete
  2. nono11:11

    Hapo tigo available kabisa !

    ReplyDelete
  3. Kibagia kinatoa ufuta....

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:13

    hapo ni kazi ya ncha ya ulimi icheze kwenye hayo marinda ya mkundu huku unamgusa kisimi lazima ataguna kwa raha na utaona kuma inaanza kutema udenda.
    baba Mtu

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:10

    swadataaa...

    ReplyDelete
  6. Anonymous22:31

    Ni kweli Nancy, mademu wa Kiswahili ni wasafi pia. Mimi sijawahi kupata demu mchafu wa Kiswahili kwa sababu sisi tunatumia maji kwahiyo mtu akinya ananawa anakuwa mswafi, mambo ya matoilet paper na magazeti noma, kuna viukoko huwa vinabaki kwenye marinda ya mkundu. big up my African Queen, love you sana Bahati!.
    Baba Mtu

    ReplyDelete
  7. treasurer22:54

    Kunyonya na kunyonywa mkundu kuna raha ya ajabu lakini wadudu waliopo huko nyuma washkaji ni noma!!!Nitawaambieni next time!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Treasurer shusha darasa...

      Delete
    2. Anonymous00:47

      HAPANA WADUDU WALIOPO KWENYE KUMA NIWENGI ZAID YA MKUNDU.

      Delete
  8. Anonymous11:18

    Siku ya kwanza kunyonywa mkundu nilipagawa, binti anatoka Tarangire sijui alifundishwa na watalii!!! ni raha jamani usipime.

    ReplyDelete
  9. Anonymous21:58

    How come my ANUS SMELLS even though i have washed it with soap and water?!?!? I'm not saying that i am a contortionist or really flexible....I TOUCH MY ANUS WITH MY FINGERS AND THEN SMELL EM TO SEE IF IT SMELLS...i mean , we all have smelly anuses...but some people seem to use something to get rid of that bad smell. Please tell me a specific soap or something i can use to make the smell go away!!!!!!!!!! and GUYS SHOULD HAVE TO WASH THEIR ANUSES TOO! NOT JUST GIRLS JUST BECAUSE THEY HAVE A VAGINA! some dude i know doesnt even use soap or anything!

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!