DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, September 4, 2012

Hii Ndo Raha Tupu ...ya Bonge !!!

Hapa hatufichani mautamu kama haya jamani,wengine mnakula wenyewe mnaficha huko wapi wadau wengine walete maraha kama haya???


 Uzuri wa Mwafrika...

 Jamani mgongo huo...

 Akah... mie... a e i o u...!

 Jamani jamni jamanai mpaka huku...mdau sijui ni fundi magari kazoea kulala uvunguni?


Jamani eeh kuraha tupuika hata kama mnatunyima game nzima hata kama hizi pia mnatubania??? Nitumie kwa gkizembwe@yahoo.com. Nitazitoa kiroho safi !!!

14 comments:

  1. Replies
    1. Ha ha ha VX nimeipenda kauli mbiu yako ya leo

      Delete
  2. Huyu atakuwa maaya wa kununua tuuuuuuuu, Mwanamke yeyote anayetombewa guest namuona ka malaya tuuu. Ona picha ya kwanza utaona kuna ndala ya guest kwa nyuma.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weee tahaira nini!!!...usitukere kabisa hapa ni RAHA TUPU kwani hujaona mpaka za vichakani humu ndani RAHA YA KUTOMBANA ni popote....kwanza lete za kwako za 5 STAR HOTEL au kama una kwako (I doubt) alafu ndo uanze kutapika huo utumbo wako!!!!....mxiiiiii!!!!

      Delete
    2. Wadau bwana ukileta za mtandaoni shida,ukileta vitu halisi za gesti sasa lete zako ulizopigia sebuleni kwako turahatupuike...Thanx Mr husband,kutombana popote bana. hata gereji juu ya gea boksi kama mkiweza

      Delete
  3. Aiseeee leo vitu vya kienyeji tuuu daaah aiseee yani hilo unabiringika nalo juu chini....juu chini ukimtua chini kawa mdogoooo....hiyo picha ya uvungu ingefunuliwa kufuli kidogo tu ingekua balaa view ya kitumbua!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha kaka unataka kuona utumbua ulivyo nona???we makare sana ha ha ha

      Delete
    2. We mwenyewe angalia huo uvungu alafu piga picha pangefunuliwa kidogo tu...haki ya nani kama una pressure unaanguka puuh!!!

      Delete
  4. dah hiyo gest inaitwa FANAREK ipo sinza mugabe nyuma ya kanisa la mashahidi wa yeheva hiyo gest noumer loose boli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anony hapo juu siku na wewe ukibeba fanya kutuletea mambo

      Delete
    2. Hahahahahaha unaona sasa wadau wanapokutana hamna linalo haribika...haya kiwanja kipya hicho sio kila siku pale kwenye kona tu karibuni na sinza kuna Wembley za hatari!!!

      Delete
    3. kaka weka hadharani bac hizo wembley kama mdau hapo huu ameshataja moja, hivyo c vbaya na wewe ukataja unazozfahamu.....

      Delete
    4. Depends with your class mdau...ukiniuliza mimi ntakwambia karibu Wistas Chalet au Hibiscus Resolt zote sinza ila very classic....room kuanzia 45-70TZS...kazi kwako!!!

      Delete
    5. Thanx mdau, Naamini ulinifikiria mimi mmoja tuu mdau lakini najua jibu lako litakuwa limewakuna wengi hivyo c vbaya hata km unafahamu na wembley za kawaida c mbaya kuzitupia kwa faida ya wana-rahatupu wote pamoja na mimi....

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!