DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday

Raha za Uswazi...Kuku wa Kienyeji 100% Bongo Certified !!!

Habari wadau, kama kawaida tunaendelea kuraha tupuishana hapa...Pata uhondo

Niliwamiss sana wadau wangu.

7 comments:

  1. Hii toto classic ka hii inapatikana wapi wadau?

    ReplyDelete
  2. ntapataje no yake?

    ReplyDelete
  3. Kweli ulikua chimbo....maana haya madini duh!!! RAHA TUPU!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Naona alikuwa Mererani huyu na ameibuka na madini tofauti zaidi ya Tanzanite...

      Kibamia na Mr. Husband, msiwe mnapotea hivyo jamani. Mnaniachia uwanja peke yangu mpaka naelemewa. Hata mkienda huko migodini, muikumbuke Rahatupu jamani...

      Love you guys; na rahatupu kweli inasonga mbele - because of YOU !!!!

      Delete
    2. Mitisa we acha tu siunajua mchaka mchaka wa maisha ndo unafanya tuwe hivi mama. Ila usijali tupo pamoja mama.

      Delete
  4. mambo mazuri hiv tuwasilianae clucifier@yaho.com

    ReplyDelete
  5. anapendeza na kisambusa hicho kitamu.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!