TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Friday, December 28, 2012

Yaani Kuna Wakati Mtu Unaweza Kutamani Uwe Stuli Ili Ukaliwe Tu....


5 comments:

  1. Nancy hiyo ni tungo tata sana "uwe stuli ukaliwe"

    (i) ukaliwe - yaani mtu akae juu yako

    (ii) ukaliwe - mtu akutombe kwa kiswahili cha sasa

    Hebu changanua hiyo sentensi kwa njia ya Jedwali ama matawi, ukionyesha vihisishi , nomino na kadhalika hahahahahahahha shule bwana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Imeletwa na kaka Nikodemus hii. Nadhani anatamani awe hiyo stuli akiwa amedindisha na huyo demu aje ajichomeke hapo ..Got it? Kama nimekosea mwenyewe atakuja afafanue.

      Delete
    2. Kiswahili nilipiga C form 4. Tena usinikumbushe kabisaaa!!!!

      Delete
    3. Nashukuru kwa Kunijibu sasa nimeelewa maana nilifikiri umepost wewe, Nimekupata hasa mke.

      Delete
  2. Anonymous19:11

    walah sijawah kuona k2 kama hicho

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!